Tử vi hôm nay (29/03/2018) của 12 cung hoàng đạo: Bảo Bình không vui, Song Ngư may mắn

Thảo luận trong 'Tử vi hôm nay và ngày mai' bắt đầu bởi Freedom, 28/3/18.

1. Freedom

Freedom Administrator

Thích đã nhận:
    2
    Tử vi ngày thứ 5 của 12 cung hoàng đạo có điều gì khác có hôm nay?

Xem thêm: Tử vi hôm nay và ngày mai

Ảnh minh họa (Pinterest)
    Bạch Dương (21/3-19/4)

Bạch Dương hừng hực ý chí, quyết tâm giành được thành công nhưng bữa nay may mắn lại chẳng mỉm cười với chòm sao này. Dù sở hữu khả năng phán đoán rẻ nhưng thỉnh thoảng mưu sự tại nhân mà thành sự tại thiên, bạn không thể nào đoán đúng rất nhiều được cả.

Thực ra bản thân bạn cũng biết rằng mình còn phổ biến khuyết điểm, khả năng còn bị giới hạn, nhưng bạn đang quá bận rộn mang nhiều việc nên chưa với đủ thời gian để học tập, tẩm bổ tri thức thêm cho mình. Dù sao đi nữa thì đây cũng là chuyện quan trọng, hãy phấn đấu để bố trí thời gian tiến hành đi Dương Dương nhé.

công tác chẳng thể không thay đổi, thời đại kỹ thuật đổi thay từng ngày cơ mà, nếu Bạch Dương không chịu đổi thay, cập nhật những thứ mới cho mình thì sẽ sớm bị đào thải mất thôi. Thế nên nhân lúc còn trẻ thì hãy học hỏi thêm phổ thông điều rẻ cho mình đi bạn nhé.

Kim Ngưu (20/4-20/5)

Kim Ngưu bữa nay cảm thấy không được khỏe trong người cho lắm. Có lẽ thành ra mà bạn thuận tiện nổi nóng, làm cho người ấy phải sửng sốt bởi thường ngày bạn là 1 người kiên nhẫn và hi hữu khi nổi giận mang người khác.

Bạn làm cho việc quá sức nên mỏi mệt cũng là chuyện dễ hiểu, nên điều chỉnh lại thời kì khiến cho việc đi Ngưu Ngưu nhé. Mang lại dù mang mệt mỏi thì nghỉ ngơi chứ sao lại trút giận lên người khác, nhất là chậm triển khai lại là ý trung nhân thương bạn. Mà cũng may là người ta yêu bạn thật lòng nên xót xa chứ không là bị mắng rồi chậm triển khai.

người nào cũng với những khi thấy khó chịu trong người, nhưng mệt thì nghỉ, đừng cố quá nhé. Kim Ngưu bữa nay hãy tự thưởng cho mình một khoảng thời gian nghỉ ngơi hoàn toàn đi, mai sức khỏe thường ngày thì lại tiếp diễn “chiến đấu” với thế cục.

Song Tử (21/5-21/6)

Song Tử sẽ giành được chiến thắng về tiền nong bữa nay. Chậm tiến độ là nhờ bản mệnh mang sự đánh giá đúng đắn về thời cơ cũng trị giá của thứ mà mình đang với. Chỉ nhìn thế thôi thì đúng là thấy làm giàu không khó chút nào hết đấy.

Chuyện tình cảm trong ngày của chòm sao này cũng vô cùng lý tưởng. Ví như bạn biết cách sử dụng sức hấp dẫn của mình có người khác phái thì đảm bảo là thả câu con nào là dính ngay con Đó luôn nha.

với những bạn đã với đôi sở hữu cặp thì chừng như sức hút của bạn mang người đó vẫn chưa bao giờ nhạt phai. Sự tinh tế và duyên dáng mà chẳng hề ai cũng với được làm cho bạn trở nên thỏi nam châm, làm cho người đấy chẳng thể nào rời mắt khỏi mình, dù chỉ 1 khoảnh khắc ngắn ngủi.

Cự Giải (22/6-22/7)

Cự Giải hôm nay có dịp thăng tiến đến sở hữu bạn nhưng bạn lại tự tay đánh mất nó. Những lời đã hẹn, bạn nên quyết tâm để thực hiện nó nhé.

công tác cần phải chỉn chu, giả dụ bạn đã đoan khiến việc đúng deadline thì hãy phấn đấu để có thể làm đúng như lời mình đề cập chứ đừng đề cập trước quên sau, dễ bị người ta bảo là nuốt lời lắm ngừng thi côngĐây. Với lại, đừng quá căng thẳng mà cố giấu rằng mình đang vướng mắc, nếu sở hữu chuyện không thể làm đúng như lời hẹn thì báo sớm để cấp trên sắp xếp công việc là được mà.

Xem tử vi hàng ngày của 12 cung hoàng đạo, bạn đang cảm thấy ngột ngạt trong chuyện tình cảm của mình. Bạn biết người ấy làm mọi thứ là vì mình nhưng trái tim yêu tự do của Cự Giải không muốn rằng mang được tình ái là sẽ đánh mất các khoảng không gian riêng, đánh mất các mối quan hệ khác ngoài ái tình.

Sư Tử (23/7-22/8)

Sư Tử đạt được sự tự tín đáng nể trong công tác của mình. Bạn giành được ko ít thành công và cứ theo đà chậm tiến độ mà tiến bước, tiếp tục giành lấy các mục tiêu mà mình đã định ra trong khoảng trước.

đa dạng người không biết mà cho rằng bạn quá may mắn trên tuyến đường sự nghiệp của mình. Nhưng kì thực để có được sự tự tín ngày bữa nay, chòm sao này cũng đã phải chịu phổ thông thất bại, nhưng nhờ ý chí kiên cường mà tiếp tục đứng dậy, dần dần đạt được thành công như trông mong.

Chuyện tình cảm của Sư Tử không được phải chăng lắm. Bạn đang buồn phiền vì những mối quan hệ trong gia đình ko được như ý, điều ngừng thi côngĐây ảnh hưởng đa dạng đến tâm cảnh của chòm sao này. Bạn không hiểu tại sao người to lại rắc rối tới vậy, cứ mãi làm cho mọi việc phát triển thành phiền toái.

Xử Nữ (23/8-22/9)

Xử Nữ sở hữu một ngày hơi phải chăng đẹp về công tác. Bạn siêng năng và kỹ càng nên thảng hoặc khi mắc phải sai trái trong công tác, nhờ thế mà được cấp trên tin tưởng, tín nhiệm phần lớn. Với năng lực, ngại gì mà chẳng thể hiện hết mình cơ chứ.

không những thế, chòm sao này cũng cần phải chỉnh đốn lại bản thân mình bởi bạn thường tỏ ra rất khó tính mang chính bản thân mình. Điều Đó khiến cho bạn thỉnh thoảng đánh giá quá phải chăng năng lực tư nhân của mình, để lỡ đa dạng cơ hội sở hữu thể thăng tiến cao hơn trong sự nghiệp.

Vận trình tình cảm của Xử Nữ thứ 5 này không được thấp cho lắm. Bạn vẫn còn quá dè dặt, không dám trò chuyện thoải mái có mọi người, thế nên dù bạn rất tốt nhưng đối phương không thể biết được những điểm hay của bạn chứ đừng kể tới việc rơi vào lưới tình của chòm sao này.

Thiên Bình (23/9-23/10)

Thiên Bình cần phải điều chỉnh cảm xúc của mình thấp hơn. Các bạn còn độc thân đang để cho mình bị lạc tuyến phố giữa xúc cảm và lý trí, muốn yêu nhưng lại chẳng dám tiến đến vì sợ Đông sợ Tây, sợ đơn sợ kép.

Còn các bạn đã mang đôi thì phải để cho mình được tha hồ hơn trong chính cuộc tình của mình nhé. Đừng ép mình phải làm cho các điều lãng mạn lúc bản thân không muốn, ngược lại, cũng đừng ép đối phương phải khiến các điều Đó cho mình. Yêu tình thực sẽ hạnh phúc hơn rộng rãi tình ái lãng mạn nhưng điêu trá.

Bạn làm cho việc như trâu, nhờ vậy mà tiến độ công việc được hoàn thành tương đối thấp. Ngoài ra, bạn cũng nên điều chỉnh lại tiết điệu khiến việc cho phù hợp nhé. Với thể hiện tại sức khỏe chưa bị tác động nhiều đâu, nhưng ví như cứ tiếp tục tương tự chỉ cần khoảng dài thì cũng chưa biết chừng đâu nhé.

Hổ Cáp (24/10-21/11)

Hổ Cáp được rộng rãi người thương quý, bản thân bạn cũng rất gần gũi, vui vẻ hòa đồng, dường như Cáp Cáp đã cởi bỏ lớp áo giáp dửng dưng của mình thì phải.

Bạn được các em bé rất quý mến, nụ cười của bạn lúc ở bên các nhãi con khiến cho trái tim ai kia vốn đang si lại càng si mê hơn. Có lẽ sắp tới sẽ có cuộc tình nảy nở chậm triển khai, bạn có đang chờ mong ai ngừng thi côngĐây tỏ tình không nhỉ? Đừng lo âu nhé, rồi ngày ấy sẽ đến nhanh thôi.

Bạn với sự kiên định và quyết đoán, nhờ vậy mà xử lý rẻ các vấn đề bất ngờ nảy sinh trong công tác. Vả lại, bạn biết mình với khả năng ở đâu nên luôn quyết tâm phát huy năng lực của bản thân hết mức mang thể.

Nhân Mã (22/11-21/12)

Nhân Mã có đa dạng nghĩ suy sâu sắc và chín chắn hơn hẳn sở hữu lứa tuổi của mình. Hôm nay, bạn khiến cho đối phương phải xúc động vì những để ý, chăm nom kỹ lưỡng mà bạn dành cho người đó.

Bạn cũng sẽ chẳng khiến người mình yêu phải ngay ngáy lo sợ với người thứ ba xuất hiện đâu nhé. Đã yêu người nào là Nhân Mã sẽ chung thủy mang người ngừng thi côngĐây, bạn không muốn phải vung phí quá đa dạng thời gian vào các mối quan hệ không đi đến hồi kết. Đương nhiên ko phải lúc nào Mã Mã cũng nghĩ vậy, nhưng ít nhất hôm nay biết suy nghĩ vậy là tốt rồi.

với điều, sở hữu thể Nhân Mã sẽ gặp phải rối rắm trong công tác ngày hôm nay. Chuyện đáng lẽ chẳng có gì nhưng bạn không biết cách xử lý tình huống, lời mình đã đề cập cơ mà ko mang sự đảm bảo, rốt cuộc quên luôn như chưa hề kể ra. Làm cho như thế, bạn sẽ trở thành người thất tín Đó.

Ma Kết (22/12-19/1)

Ma Kết bữa nay gặp phổ biến tiện lợi trong công tác. Bạn tự đặt ra mục tiêu cho mình và không giới hạn quyết tâm, nỗ lực để đạt được tiêu chí chậm triển khai, để sở hữu thể càng ngày càng tiến sắp tới sở hữu thành công.

với được thành công rồi, lòng tự tín của Kết Nhi cũng sẽ được củng cố rẻ hơn nữa chậm tiến độ. Bạn vẫn còn bị bóng ma dĩ vãng khiến ám ảnh, các thất bại, khó khăn đã trải đời qua các lần trước bạn hy vọng không hề gặp lại chúng thêm một lần nào nữa.

Kì thực cũng chính sự mặc cảm đã càng khiến vấn đề trở nên trầm trọng, bạn thẩm định rẻ năng lực mình đang sở hữu, song song cũng do đó mà mà bị giới hạn trong khuôn khổ mình tự cho là đúng. Rồi tới 1 ngày, bạn sẽ nhìn thấy rằng mình càng tự tin thì thành công sẽ càng năng đến gõ cửa nhà mình.

Bảo Bình (20/1-18/2)

Bảo Bình bữa nay không được vui, nhất là khi mà ái tình chẳng được như ý mình. Chòm sao này thiếu đi sự lãng mạn và tinh tế trong chuyện tình cảm, hôm nay bạn dễ làm cho người đấy phật ý lắm chậm tiến độ.

Thêm nữa, bản thân bạn cũng đổi thay bất thường lắm cơ, lúc thì thế này, lúc lại thế khác. Bạn thích phổ quát thứ cộng một khi rồi lại cả thèm chóng chán, người đấy mang muốn chiều chuộng cũng phải chóng mặt mang tốc độ thay đổi của Bảo Bình mất thôi.

Thêm nữa, thứ 5 này sức khỏe của bạn không được tốt lắm, có nhẽ Đó cũng là lý do mà bạn mệt mỏi và dễ dàng hot giận, cáu kỉnh với mọi người. Nếu thấy không ổn thì hãy nghỉ ngơi đi bạn nhé. Đừng quyết tâm quá sức mà đến lúc lại quỵ xuống vì chẳng thể chịu chứa nổi nữa.

trang này